Arnar Hólm Einarsson – Umsjónarmaður rafíþróttabrautar / Starfsmaður NÚsins (félagsmiðstöð)

addi@framsynmenntun.is

Gísli Guðmundsson – Menntastjóri

gisli@framsynmenntun.is – s. 698 3505

Helgi Rafn Guðmundsson – Kennari

helgi@framsynmenntun.is

Helgi Valur Pálsson – Íþróttasálfræðingur

helgipals@framsynmenntun.is / helgipals@hi.is

Hildur Loftsdóttir – Rekstrarstjóri

hildur@framsynmenntun.is

Hilmar Rafn Emilsson – Kennari

hilmar@framsynmenntun.is

Jumana Juawad – NÚliði

jumana@framsynmenntun.is

Kristján Ómar Björnsson – Heilsustjóri

kristjan@framsynmenntun.is

Lára Hreinsdóttir – Náms- og starfsráðgjafi

lara@framsynmenntun.is

Margrét Kjartansdóttir – Hjúkrunarfræðingur

margret.kjartansdottir@heilsugaeslan.is

Margrét Sturlaugsdóttir – Kennari

margret@framsynmenntun.is

Rosemary Itsuaineffe – NÚliði

rosemary@framsynmenntun.is

Sigríður Kristjánsdóttir – Fjármálastjóri

sigridur@framsynmenntun.is – s. 860 4128

Stella Á. Kristjánsdóttir – Kennari

stella@framsynmenntun.is